1213WeAreOne
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

1213WeAreOne

12/13 CHÚNG TÔI YÊU BAN..!!!

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Lê Quốc Vĩnh

Go down 
Tác giảThông điệp
quocvinh
Admin
quocvinh

Lê Quốc Vĩnh Empty
Bài gửiTiêu đề: Lê Quốc Vĩnh   Lê Quốc Vĩnh I_icon_minitimeWed Apr 14, 2010 7:49 pm

Các bạn thân mến..!!!
Thời gian cứ trôi, trôi mãi mỗi chúng ta rồi cũng sẽ thay đổi vì cuộc sống luôn đổi thay nhưng mình hy vọng rằng cho dù có sự thay đổi, thay đổi mọi thứ nhưng tình bạn của chúng ta vẫn như ngày nào, những ngày cùng học cùng chơi cùng vui, cùng buồn...!!!
Mình tin rằng với những kỹ niệm đó sẽ luôn tồn tại trong mỗi chúng ta, mình luôn mong chúng ta vẫn mãi là lớp 12.13 như ngày nào, tuy giờ đây mỗi người một chí hướng mỗi người luôn có nhưng công việc riêng cho chính bản thân mình thời gian để gặp gỡ nhau thì rất hiếm có đúng không nhưng chúng ta vẫn có thể liên lạc với nhau qua điện thoại, mail, diễn đàn...!!!! liên lạc bằng mọi cách có như vậy thì khoảng cách giữa tình bạn của chúng ta sẽ không còn nữa..!!!! Khi các bạn đọc đến đây mình tin chắc rằng sẽ có bạn hỏi rằng mình đã làm được điều nầy chưa (lên lạc được hết với các bạn chưa)?! Mình xin thưa rằng mình chưa làm được điều đó nhưng minh vẫn luôn cố gắn làm điều đó thông qua diễn đàn này, mặc khác chỉ có sự cố gắn của bản thân mình thì rất khó cái mình mong ở đây là thông qua diễn đàn này mỗi thành viên 12.13 của chúng ta sẽ được gặp gỡ nhau, trò chuyện với nhau, chia sẽ những buồn vui cũng như kinh nghiệm với nhau làm cho tình bạn của chúng ta trở nên gần gủi nhau hơn...!!!
Mình biết rằng điều này là rất khó nhưng mỗi chúng ta đều cố gắn thì đó không là vấn đề lớn gì cả, mình luôn tin như thế..!!!

CHÚC TÌNH BẠN CỦA CHÚNG TA LUÔN BỀN VỮNG, CHÚC CÁC BẠN LUÔN THÀNH CÔNG TRONG CUỘC SỐNG...!!

Thân chào các bạn...!!!!
https://quocvinhpro.forum-viet.net

Lê Quốc Vĩnh
Trang 1 trong tổng số 1 trang